



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MJI IFAKARA

Unapo jibu tafadhali taja:

Kumb. Na. IFTC/MED/M.10/143

13/01/ 2025

Msajili,
Baraza la Famasi,
S.L.P 1277,
DODOMA.

YAH: TAARIFA YA FAMASI ZILIZOPO HALMASHAURI YA MJI IFAKARA
KUTOKUTOA HUDUMA.

Tafadhari husika na mada tajwa hapo juu.

2. Halmashauri ya Mji Ifakara kupitia idara ya afya inapenda kutoa taarifa kuwa Famasi ambazo zilikuwa zinatoa huduma ya dawa kwa wananchi na zilikuwa zimepewa kibali na baraza la Famasi.

3. Famasi hizi kwa sasa hazitoi huduma ya dawa tena zimefungwa na wamiliki wake wengine hawapatikani. Kwa barua hii naomba Msajili wa baraza la Famasi azifungie vibali vyao vya kutoa huduma ya dawa

4. Famasi hizo ni;-

- i) Kaijage Famasi
- ii) Kibaoni Famasi
- iii) Bahati Famasi
- iv) Hekima Famasi

E. Rite
MGANGA MKUU
HALMASHAURI YA MJI IFAKARA
S.L.P. 433 - IFAKARA

Dr. Erasto Rite

**KNY MKURUGENZI MJI
IFAKARA.**

Nakala: Katibu Tawala wa Mkoa
S.L.P 650
MOROGORO

Mkurugenzi wa Mji
S.L.P 433
IFAKARA